ราคา 43000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 366.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 117486.34 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai Prima Riva | ศุภาลัย พรีมา ริว่า

ภัทรีดา ดา
0892351551
2024-08-24 16:30:17.0
เลขที่ประกาศ: 496389
รายละเอียดเพิ่มเติม
FOR Sell 5 bed มีหลายห้องให้เลือก ศุภาลัยพรีมา ริวา คอนโดริมแม่น้ำ รายละเอียดห้องชุด ☆ แบบ 5 bed มีห้องแม่บ้านและห้องน้ำแม่บ้านแยกต่างหาก ☆ พื้นที่ 366 ตร.ม. ☆ ห้องโปร่ง โล่ง เพดานสูง 3 เมตร ☆ ชั้น 42++ ☆ ทิศใต้ รับวิวแม่น้ำบางกระเจ้าที่สวยที่สุด ☆ ขายพร้อมเฟอร์ Builtin สุดหรู ราคาพิเศษเพียง 43,000,000._ บาทเท่านั้น สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมและนัดชมห้องล่วงหน้าได้ทุกวัน โทร 089 235 1551 Line ID: @nuch0892351551 สิ่งอำนวยความสะดวก – Sky lounge – Mini Theater & Karaoke, Game room – Sky Island – Infinity Edge Pool – Putting Green – Fitness – Sauna &Steam Room ที่ชั้น 7 – สวนริมน้ำ – สวนประติมากรรม (Sculpture Garden) – VDO Door phone – พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยกล้อง CCTV – ระบบป้องกันอัคคีภัย Heat & Smoke Detector จุดเด่นโครงการ – Superior Location : ใจกลางทำเลศักยภาพสูงของกรุงเทพฯ – Superior Design : รูปแบบอาคารที่มีการออกแบบที่ทันสมัย – Superior Scenery : ให้บรรยากาศสีสันในเมือง – Superior Energy Saving : อาคารประหยัดพลังงาน ที่ตั้งโครงการ ถนนพระราม 3 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพฯ

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย ตอกย้ำความเป็นผู้เชี่ยวชาญในการสร้างสรรค์และพัฒนาคอนโดมิเนียมริมแม่น้ำ
Supalai Prima Riva | ศุภาลัย พรีมา ริว่า